Valentin Day - Chúc mọi người ngày lể tình nhân vui vẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Valentin Day - Chúc mọi người ngày lể tình nhân vui vẻ

Bài gửi by zeo on Thu Feb 14, 2008 10:56 am

Chúc những ai chưa có người yêu sẽ được có người yêu.
Những ai có người yêu rồi thì sẽ được người yêu mình yêu hơn nữa.

Riêng" hội Phụ Nữ già cả neo đơn " do hội trưởng Katarina cầm đầu sẽ được tặng cho bất kỳ ai là thành viên của hội 1 món quà nho nhỏ. Cụ thể như là (1 chầu cà phê hay gì gì đó) do các thành viên Nam nhà 3A kính tặng. Không Sô cô la nhưng ngọt ngào hơn, Không bông hồng nhưng hạnh phúc hơn.
Cuối cùng :
Hôm nay ngày 14 tháng 2
Chị e tụi nó lai rai 1 mình
zeo
móng cáo
móng cáo

Xem lý lịch thành viên

Re: Valentin Day - Chúc mọi người ngày lể tình nhân vui vẻ

Bài gửi by zeo on Thu Feb 14, 2008 11:00 am

à quên,đề nghị các đồng chí nào có tình trạng tương tự như hội thì mau mau đăng ký làm thành viên hội để được tặng quà nhé.
zeo
móng cáo
móng cáo

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by zeo on Thu Feb 14, 2008 12:12 pm

Thư gởi người yêu của tôi ; " Anh sẽ không tặng em hoa hồng vì không một loài hoa nào có thể sánh được với vẻ đẹp của em. Anh sẽ không tặng em nhẫn kim cương vì giá trị của kim cương cũng không thể vĩnh cửu bằng giá trị của em. Anh càng không thể tặng em trái tim và cuộc sống của anh vì anh biết là cuộc sống của anh rất là nhỏ bé với em nếu đem ra so sánh với em.Tóm lại là anh sẽ chẳng bao giờ tặng em một cái gì đâu, em đừng có mơ!...
zeo
móng cáo
móng cáo

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by leina on Thu Feb 14, 2008 12:25 pm

Đọc bài của anh Đạt thấy "wề tiền" thiệt đó. Hèn gì..đến giờ vẫn .... chưa có người yêu. Ah mà xem lại nha, ko muốn tặng cho ai ....hay là... ko có ai ...để tặng hả anh Đạt??????? Laughing Rolling Eyes
leina
ốp la
ốp la

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by leina on Thu Feb 14, 2008 1:11 pm

Ngày Tình nhân của những kẻ chưa có mối tình vắt vai sẽ như thế nào nhỉ? Bạn muốn biết không? Mình sẽ kể bạn nghe...

Ngày... đáng ghét
Năm nào cũng vậy, xuân chưa qua thì Ngày Tình nhân đã "sà" xuống nhanh như tên bắn, khiến các bạn trẻ vô cùng... phấn khích. Nhưng, đối với những ai đang sở hữu một trái tim "bơ vơ", thì ngày này thật là đáng bị biến mất khỏi trái đất!

Không đáng ghét sao được khi đi tới đâu cũng thấy đàn ông hớn hở đi mua hoa, mà hoa đó chẳng phải cho mình. Không đáng ghét sao được khi cô bé xinh như mộng kia bỏ ra cả buổi chiều để kiếm cho được một món quà dễ thương tặng "thằng cha nào đó" chứ không phải là ta. Cho nên, để ý coi, sẽ có vô số những kẻ cô đơn chui vào một góc, lủi thủi ngẫm nghĩ: Làm sao để kiếm được một chàng khờ dâng tặng cho mình những thanh sôcôla ngọt ngào? Ai sẽ trồng cây si trước ngõ, để ta ngúng nguẩy trên ban công cười thầm thích chí? Mình sẽ đi đâu? Sẽ đi với ai? Trong khi đó, thời gian đâu có đợi có chờ! Nhoắng một cái, hôm nay đã là Valentine's day!

Và thế là trong Ngày Tình nhân, những cô gái độc thân thường lập thành một nhóm đi uống cà phê, xem phim. Hoặc là chả hội hè gì hết, ai về nhà nấy, không nghĩ ngợi gì cả (vì không có khái niệm Ngày Tình nhân). Hoặc cũng có nghĩ một lúc rằng "ơ tại sao mình lại cô đơn thế nhỉ?" rồi ngủ quên béng mất lúc nào không hay. Ai đa cảm hơn thì nằm mơ mộng về một người yêu lý tưởng, hắn ta đang thinh thích mình đấy thôi, vài bữa nữa nếu hắn ta dũng cảm tỏ tình thì "va lung tung" năm sau sẽ có người dung dăng dung dẻ rồi! Còn cánh đàn ông độc thân thì cũng lập thành hội mà đi nhậu hoặc hát hò. Mặc dù trong lòng rất cô đơn, nhưng nỗi cô đơn của cánh đàn ông trong Ngày Tình nhân này thật là bí mật, chẳng mấy ai hay biết.
"Chúng tớ ấy à? Đêm nay lại... online và online, không có người iu thì có bạn bè trên blog, đi comment (viết bình luận trên blog) lung tung cho bạn bè cũng vui chớ". Đó là thú tiêu khiển không thể thiếu trong đêm Valentine của các blogger cô đơn. Và mai lại là một ngày mới, quyết tâm để những ngày độc thân đầy kiêu hãnh sẽ chấm dứt vào Valentine năm sau!

Thực ra, xe không kính không phải là không... có kính, chỉ tại mình chưa tìm được người đàn ông đích thực cho mình thôi!".
VÌ THẾ CHO DÙ ANH đẠT NHÀ MÌNH CÓ NÓI GÌ THÌ MẤY CHỊ CÒN "ALONE" NHÀ MÌNH ĐỪNG ĐỂ Ý NHÉ!!!! RỒI CÁC CHỊ NHÀ TA SẼ QUA MẶT ANH ĐẠT CHO MÀ XEM. ĐÚNG KO NÀO? OK NHÉ!!!!! CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ THẬT NHIỀU NIỀM VUI
cheers cheers alien alien flower flower
leina
ốp la
ốp la

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by zeo on Thu Feb 14, 2008 7:16 pm

Chậc chậc.
không ai gia nhập câu lạc bộ của Katarina à
zeo
móng cáo
móng cáo